กลุ่มบริหารวิชาการ ร่วมกับคณะกรรมการนักเรียนและคณะกรรมการสภานักเรียน โรงเรียนสามเสนวิทยาลัย จัดกิจกรรมการแข่งขันตอบปัญหาวิชาการ เบญจภาคี ปีการศึกษา 2566 รอบชิงชนะเลิศ โดยมีนักเรียนที่ผ่านรอบคัดเลือกของแต่ละคณะสีเป็นตัวแทนเข้าร่วมการแข่งขัน ณ หอประชุมอาคารอเนกประสงค์ โดย ระดับ ม.ปลาย แข่งขันในวันพฤหัสบดีที่ 31 สิงหาคม พ.ศ. 2566 และระดับ ม.ต้น แข่งขันในวันพุธที่ 6 กันยายน พ.ศ. 2566
ภาพกิจกรรมเพิ่มเติม [ระดับ ม. ต้น] [ระดับ ม. ปลาย]
ถ่ายภาพ: งานเทคโนโลยีการศึกษา โรงเรียนสามเสนวิทยาลัย
เผยแพร่: งานประชาสัมพันธ์ โรงเรียนสามเสนวิทยาลัย